Diễn Đàn Hỗ Trợ FM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Thảo luận] ask tán phét với admin

Tác giả: - vào lúc:
Admin
Like : 120
Punbb
Quản trị
Status : test
AdminACP
11/4/2016, 08:42

Chuyên mục tán phét với admin hotrofm

Ở đây mọi người có thể đặt ra các câu hỏi với mình. Muốn biết thông tin của mình chẳng hạn :)

Mình sẽ giải đáp hết nhé :) Tất nhiên là ko liên quan hỏi xin code rùi nhé :)
Giựt
Like : 89
Punbb
Cẩn thận
Status : Giựt đẹp trai
GiựtMOD
11/4/2016, 12:10
Admin đã viết:

Ở đây mọi người có thể đặt ra các câu hỏi với mình. Muốn biết thông tin của mình chẳng hạn :)

Cho ẻm hỏi làm sao anh biết đến forumotion
p/s : Giờ mới có dịp để hỏi Wink)
lasperpen
Like : 156
PhpBB3
Quản trị
Status : Hồi xưa mình đẹp trai lắm...Bây giờ đỡ nhiều rồi
lasperpenMOD
11/4/2016, 13:03
A bao nhiu cm Smile
Admin
Punbb
Quản trị
AdminACP
11/4/2016, 14:14
lasperpen đã viết:
A bao nhiu cm Smile

20cm :)
Admin
Punbb
Quản trị
AdminACP
11/4/2016, 14:32
Giựt đã viết:
Admin đã viết:

Nói thế nào nhỉ :) ban đầu có 1 công ty phát triển mã nguồn discuz nhờ a vs 1 số người bạn nữa quản lý . nó phát triển ko khác gì zing, nhưng chỉ phát triển ở nam định và thái nguyên. rùi thế nào sụp a mới tìm hiểu forum. Ban đầu cũng chỉ lên google tìm kiểm forumfree.  lúc đó a làm forum. đầu tiên là hnsv. chắc ở đây ko ai biết đến hnsv. cộng đồng phát triển forum free phpbb3 . :) khi đăng kí sẽ có các subdomain như abc.hnsv.com.  sau một thời gian phát triển forum đổi tên là eazy.vn :). 

Hoạt động ở hnsv a quen dark. dark rủ a làm forumotion. rùi 2 thằng tìm hiểu tìm tòi nghịch forumotion. với kiến thức có sẵn từ hnsv a đã bắt kịp và có thể rip dc skin forumotion. Ban đầu chỉ rip chơi thôi. nhưng sau này dark liên tiếp nhờ a rip skin đầu tiên của fmvi (chính là devs bây giờ ) . :) từ đó bắt đầu fm có sóng gió chiến tranh cãi nhau tùm lum. nghĩ lại cũng buồn cười thật Smile
Hoài An
Like : 42
PhpBB3
An toàn
Status : Cu To
Hoài AnMOD
11/4/2016, 16:44
em biết hnsv Very Happy hình như lúc đăng ký tốn phí 15k thì phải em cũng k nhớ rõ , nhưng eazy là 50k Very Happy
Giựt
Punbb
Cẩn thận
GiựtMOD
11/4/2016, 18:22
Admin đã viết:
Giựt đã viết:
Admin đã viết:

Nói thế nào nhỉ :) ban đầu có 1 công ty phát triển mã nguồn discuz nhờ a vs 1 số người bạn nữa quản lý . nó phát triển ko khác gì zing, nhưng chỉ phát triển ở nam định và thái nguyên. rùi thế nào sụp a mới tìm hiểu forum. Ban đầu cũng chỉ lên google tìm kiểm forumfree.  lúc đó a làm forum. đầu tiên là hnsv. chắc ở đây ko ai biết đến hnsv. cộng đồng phát triển forum free phpbb3 . :) khi đăng kí sẽ có các subdomain như abc.hnsv.com.  sau một thời gian phát triển forum đổi tên là eazy.vn :). 

Hoạt động ở hnsv a quen dark. dark rủ a làm forumotion. rùi 2 thằng tìm hiểu tìm tòi nghịch forumotion. với kiến thức có sẵn từ hnsv a đã bắt kịp và có thể rip dc skin forumotion. Ban đầu chỉ rip chơi thôi. nhưng sau này dark liên tiếp nhờ a rip skin đầu tiên của fmvi (chính là devs bây giờ ) . :) từ đó bắt đầu fm có sóng gió chiến tranh cãi nhau tùm lum. nghĩ lại cũng buồn cười thật Smile

Smile
the_dav
Like : 47
Punbb
Quản trị
the_davMEM LV3
11/4/2016, 20:38
The Kai đã viết:
em biết hnsv Very Happy hình như lúc đăng ký tốn phí 15k thì phải em cũng k nhớ rõ , nhưng eazy là 50k Very Happy

bn đầu hnsv ko mất hi. mãi sau mới mất phí. hi. ở đó thì js yếu hơn fm. mãi sau mới có nhóm phát triển eazy
lasperpen
Like : 156
PhpBB3
Quản trị
Status : Hồi xưa mình đẹp trai lắm...Bây giờ đỡ nhiều rồi
lasperpenMOD
11/5/2016, 12:00
h còn forum nào còn tồn tại trên host eazy k a ?
Giựt
Punbb
Cẩn thận
GiựtMOD
11/5/2016, 12:15
lasperpen đã viết:
h còn forum nào còn tồn tại trên host eazy k a ?

Code:

http://vnthidan.eazy.vn/
Hoài An
Like : 42
PhpBB3
An toàn
Status : Cu To
Hoài AnMOD
11/5/2016, 17:59
the_dav đã viết:
The Kai đã viết:

bn đầu hnsv ko mất hi. mãi sau mới mất phí. hi. ở đó thì js yếu hơn fm. mãi sau mới có nhóm phát triển eazy

Em củng có 1 cái hnsv và 1 cái eazy Very Happy chinhphuc.eazy.vn nhưng mà eazy sụp rồi
bucnong
Like : 2
Punbb
An toàn
Status : :v Lểu lểu
bucnongMEM LV1
11/5/2016, 22:13
bọn lol eazy lừa đảo :3 mất mẽ mấy chục :3 chán vcc. LOL cho hỏi =)) kỉ niệm gì anh nhớ về iêm <3
the_dav
Like : 47
Punbb
Quản trị
the_davMEM LV3
12/23/2016, 19:22
bucnong đã viết:
bọn lol eazy lừa đảo :3 mất mẽ mấy chục :3 chán vcc. LOL cho hỏi =)) kỉ niệm gì anh nhớ về iêm <3

ko chỉ nhớ về iêm. mà còn rất iêu iêm
Sponsored content