Diễn Đàn Hỗ Trợ FM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Thảo luận] Có nên tạo chuyên mục responsive mobile forumotion

Tác giả: - vào lúc:

pollCó nên tạo chuyên mục responsive mobile forumotion

2
100%
không
0
0%
Tổng số bầu chọn:
2
the_dav
Like : 47
Punbb
Quản trị
the_davMEM LV3
9/15/2016, 15:46
Hiện nay trong thời kỳ phát triển, sờ mát phôn được khá nhiều người sử dụng, hơn nữa các mạng xã hội ngày mạnh. đặc biệt là facebook. từ khi có facebook là các diễn đàn gần như là ế ẩm Sad. không có mống nào vào. Muốn vào diễn đàn bằng mobile mà chức năng quá hạn hẹp, thiếu thốn đủ thứ. forumotion thì hỗ trợ mobile quá ít (một phần chưa có nhóm nào phát triển mod ở mobile) . hiện giờ mình đưa ra topic này để cho anh em nào có thể responsive mobile forumotion thì có thể comment ở đây để cùng mình bổ sung responsive mobile cho skin mọi người. nếu chỉ có một mình mình làm thì ko có sức được :).

Được sửa bởi the_dav ngày 9/15/2016, 16:03; sửa lần 1.
Giựt
Like : 89
Punbb
Cẩn thận
Status : Giựt đẹp trai
GiựtMOD
9/15/2016, 15:50
Em đăng kí Smile
the_dav
Punbb
Quản trị
the_davMEM LV3
9/15/2016, 15:55
Giựt đã viết:
Em đăng kí Smile

e gửi cho a 1 số demo e đã responsive mobile đi :)
Giựt
Like : 89
Punbb
Cẩn thận
Status : Giựt đẹp trai
GiựtMOD
9/15/2016, 15:59
the_dav đã viết:
Giựt đã viết:
Em đăng kí Smile

e gửi cho a 1 số demo e đã responsive mobile đi :)

Em xin rút , em mới làm thanh nav thui Smile
ngao382_cover
Like : 5
Punbb
An toàn
ngao382_coverMEM LV1
9/15/2016, 16:07
the_dav đã viết:
Hiện nay trong thời kỳ phát triển, sờ mát phôn được khá nhiều người sử dụng, hơn nữa các mạng xã hội ngày mạnh. đặc biệt là facebook. từ khi có facebook là các diễn đàn gần như là ế ẩm Sad. không có mống nào vào. Muốn vào diễn đàn bằng mobile mà chức năng quá hạn hẹp, thiếu thốn đủ thứ. forumotion thì hỗ trợ mobile quá ít (một phần chưa có nhóm nào phát triển mod ở mobile) . hiện giờ mình đưa ra topic này để cho anh em nào có thể responsive mobile forumotion thì có thể comment ở đây để cùng mình bổ sung responsive mobile cho skin mọi người. nếu chỉ có một mình mình làm thì ko có sức được :).

mình cũng có cùng suy nghỉ giống bạn, đã đôi lần mình test thử và cảm thấy nếu như forum chay thêm 1 nền tảng mobile vượt qua 1 số rào cãn thỳ forumotion sẽ rất có tiềm năng trên đoạn đường phát triễn phía trước, hiện tại cũng đang mày mò kinh sữ về lỉnh vực này nhưng cũng đang gặp nhiều giới hạn bởi FM.

Mình nghĩ sắp tới chúng ta cùng chung tay vì 1 cộng cồng forumotion trên mobile, những anh em Fm nên nêu ra các ý tưởng + kèm theo hình ảnh, hoặc người viết code có thề show, và những pro có thể góp ý và khắc phục nó tới mức hoàn thiện nhất có thể.

Thân.
the_dav
Punbb
Quản trị
the_davMEM LV3
9/16/2016, 19:23
dự án đóng cửa. từ gìơ mình sẽ phát triển theo hướng khác. vì hôm nay có người đã nói. hãy để fỏrumvi về đúng với bản chất của nó. hi.
Sponsored content