Hiện tại thì có một số anh em hỏi xin teamplate mà sinhvienshare.com đang sử dụng. Thì mình cũng xin chia sẻ luôn bị bộ code này mình cũng đi xin được thôi nên cũng chả có cái gì mà phải dấu diếm cả. Teamplate này các bạn cũng nhìn ra là nó khá thoáng và đơn giản.

Bộ teamplate này của sinhvienshare được lấy màu chủ đạp là xanh và trắng làm cho mắt người trải nghiệm trang web được thuận mắt hơn
[Share] Chia Sẻ Teamplate Sinhvienshare Wordpress Teamplate-trang-web-sinhvienshare
Đây là một trong những giao diện mình thích nhất bởi nó khá đơn giản và giúp cho việc load trang nhanh hơn. Nhược điểm của giao diện này đó chính là không thể sử dụng được với những website lớn hay những website đang muốn phát triển thương hiệu của mình. Nếu sử dụng trang web này làm blog, trang review thì siêu đẹp
Ngoài ra, ở thanh menu bạn có thể chọn các hình icon siêu dễ thương cho mình ở trong bộ chọn. Bộ code này được phát triển trên nền tảng của code wordpress có tên chính là gì thì mình quên xừ rồi. Đây là một bộ cải tiến nó và làm đơn giản đi nhưng chất lượng về SEO thì không cần bàn ( bản cũ nom đẹp hơn )
Để tải bộ giao diện về máy các bạn nhấn vào đường link download bên dưới :
Download
Pass giải nén nếu có : sinhvienshare.com