Diễn Đàn Hỗ Trợ FM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Thủ thuật] Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs

Tác giả: - vào lúc:
Admin
Like : 120
Punbb
Quản trị
Status : test
AdminACP
9/7/2017, 08:45

Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs

Cách Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs đã được cộng đồng chia sẻ từ lâu nhưng hơi rườm rà vì vậy các bạn thường ít sử dụng.

[Thủ thuật] Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs Otay137

Chuẩn bị trước cookie tài khoản

+ Bạn nào chưa nguồn tài khoản cookie thì có thể truy cập vào moz edu để lấy miễn phí. ở đó là có cộng đồng đang chia sẻ cookie miễn phí

Code:

http://moz.edu.vn/tai-khoan-ahrefs

Hiện nay bác vinawebseo đã mở 2 server (tài khoản) Ahref khác nhau. Nếu thấy account nào bị limit thì bạn chuyển qua cái còn lại nhé. Khuyến khích các bạn tranh thủ check buổi sáng vì hàng họ đắt như tôm tươi, tầm chiều chiều là account limted cả rồi.

+ Ngoài ra để hỗ trợ thêm cho ae thì mình cũng chia sẻ cookie của mình nếu bạn nào cần thì comment dưới bài mình cập nhật thường xuyên hơn.

Sử dụng cookie bằng trình duyệt firefox

Code:

https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/cookies-manager-plus/

Đầu tiên bạn vào trang chủ ahrefs.com. Rồi vào menu Tools > Cookies Manager+ của firefox (của firefox chứ không phải của trang ahrefs nhé). Nếu firefox bạn không thấy thanh menu, bạn nhấn phí Alt để hiện – do cài đặt của bạn ẩn thanh menu đi.

Trong cửa sổ Cookies Manager+ mở lên bạn nhập ahrefs.com ở ô search và tìm hàng ahrefs_cookie ở khung dưới. Bạn có thể mở lớn của sổ này lên để dễ tìm.

[Thủ thuật] Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs H1tvBMu

Nhấp đôi vào hàng này hay chọn Edit hàng này.

[Thủ thuật] Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs YLQRPpA

Rồi thay nội dung ở ô content bằng cookie ở bước 2. Và nhấn Save.

[Thủ thuật] Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs GOBt3Rv

Bây giờ chỉ việc F5 lại trang ahrefs sẽ thấy bạn đã đăng nhập thành công. Nếu F5 lại vẫn chưa đăng nhập, bạn có thể tắt firefox rồi mở lại.

[Thủ thuật] Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs HuDSicK

Sử dụng cookie bằng trình duyệt chrome

Ở trình duyện chrome thì các bạn cài addon dưới

Code:

https://chrome.google.com/webstore/detail/chocochip-cookie-manager/cdllihdpcibkhhkidaicoeeiammjkokm

Đầu tiên nó sẽ hiện icoi cookie hình tròn ở trên, khi vào ahref rùi click vào biểu tượng sẽ hiện một bảng đổ xuống

[Thủ thuật] Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs O9eRwTh

Sau đó mình chỉ cần paste cookie vào rùi ấn nút set là xong !

[Thủ thuật] Sử dụng cookie để đăng nhập ahrefs ALv6eHZ

Ấn F5 hưởng thành quả
travelsoha
Like : 0
blogger
travelsohaMEM
9/19/2017, 11:31
Cái này hết dùng được rồi bạn ơi! Ad có cách khác nữa không ạ, đang cần dùng gấp mà không có xiền mua!
the_dav
Like : 47
Punbb
Quản trị
the_davMEM LV3
9/21/2017, 13:59
travelsoha đã viết:
Cái này hết dùng được rồi bạn ơi! Ad có cách khác nữa không ạ, đang cần dùng gấp mà không có xiền mua!

Hi. tài khoản bên đấy chắc nhiều người dùng quá Neutral
Bạn sử dụng có nhiều không. Nếu thi thoảng cần dùng thì pm mình gửi cookie của mình mà dùng tạm
hoangtienhn
Like : 0
blogger
hoangtienhnMEM
3/27/2019, 11:13
cái này tưởng chúng nó khoá rồi chứ adm nhỉ, mình giờ toàn phải mua thôi Sad
Sponsored content